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Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia
Maji wa Julius Nyerere Hydro Power Project

Eneo: Pwani




KAZI ZILIZOPANGWA KUTEKELEZWA
KATIKA MWAKA 2023/24

Kukamilisha ujenzi wa bwawa (main dam);
ujenzi wa njia kuu za kupitisha maji (tun-
nels); ujenzi wa kituo cha kuongeza nguvu ya
umeme (switch yard); na ujenzi wa nyumba

za makazi na ofisi, kujenga njia ya kusafirisha
umeme kutoka katika kituo cha kufua umeme T RSN 2 g
(power house) hadi kituo cha kupokelea R o= Caa
umeme (switchyard). Aidha, kazi zitakazoende- % :
lea ni pamoja na ujenzi wa kituo cha kuzalisha
umeme (power house); ufungaji wa

mitambo ya kuzalisha umeme na ujenzi wa
barabara za kudumu katika eneo la mradi.

Hadi kufikia mwezi Juni 2024, mradi wa kituo
cha kuzalisha Umeme cha INHPP utekelezaji
wake umefikia asilimia 98.01. Mitambo mitatu
kati ya tisa imewashwa ambapo kila

mmoja una uwezo wa kuzalisha 235MW.



UTEKELEZAJI WA MRADI HADI MWEZI
JUNI 2024

Maendeleo ya Utekelezaji katika maeneo makuu
ya Mradi hadi kufikia mwezi Juni 2024:-

» Ujenzi wa bwawa (main dam) ni asilimia 99.42
»Ujenzi wa Plunge pool ni asilimia 99.70

»Ujenzi wa njia kuu za kupitisha maji (power wa-
terways) ni asilimia 99.90

»Ujenzi wa daraja la kudumu (permanent bridge)
ni asilimia 97.21

»Ujenzi wa kituo cha kuongeza nguvu ya umeme
(switch yard) ni asilimia 99.96

»Ujenzi wa nyumba za makazi na ofisi ni asilimia
98.55

»Ujenzi wa kituo cha kuzalisha umeme (power
house) ni asilimia 94.55

»Ufungaji wa mitambo ya kuzalisha umeme
(Installation works) ni asilimia 92.43

»Ujenzi wa barabara za kudumu katika eneo
la mradi ni asilimia 89.59




