Katibu Mkuu
Naibu Katibu Mkuu
Mkurugenzi wa Utawala na Usimamizi wa Rasilimali Watu
Kamishna wa Umeme na Nishati Jadidifu
Kamishna wa Petroli
Mkurugenzi wa Sera na Mipango
Mkurugenzi wa Huduma za Sheria
Mkurugenzi wa ununuzi na ugavi
Mkurugenzi wa Ufuatiliaji na Tathmini
Mkurugenzi wa Nishati Safi ya Kupikia
Mhasibu Mkuu
Mkaguzi Mkuu wa Ndani
Mkuu wa kitengo cha Usimamizi wa Mazingira
Mkuu wa kitengo cha Teknolojia ya Habari na Mawasiliano
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Kiswahili
English
Dark
Light
Default
Small
Normal
Large